Skip to main content

State owned corporations

11 safleoedd yn y casgliad
  • Andium Homes


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for Andium Homes. In July 2014, the States of Jer... Dyddiad Archifo: 2015-09-19 http://www.andiumhomes.je/
  • JT Global


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for JT Global, one of Jersey's telecommunications... Dyddiad Archifo: 2015-09-25 http://www.jtglobal.com/
  • Jersey Airport


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for Jersey Airport including flight information, ... Dyddiad Archifo: 2015-09-17 http://www.jerseyairport.com/
  • Jersey Consumer Council


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website of The Jersey Consumer Council (JCC), who work on... Dyddiad Archifo: 2021-07-09 https://www.consumercouncil.je/
  • Jersey Development Company


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for the Jersey Development Company, who act as th... Dyddiad Archifo: 2015-09-29 http://www.jerseydevelopment.je
  • Jersey Electricity


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for Jersey Electricity plc, a vertically integrat... Dyddiad Archifo: 2015-09-18 https://www.jec.co.uk/
  • Jersey Post


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for Jersey Post or Jersey Post Group - the licens... Dyddiad Archifo: 2015-09-25 http://www.jerseypost.com/
  • Jersey Price Comparison


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Price Comparison website for products and fuel in Jersey Dyddiad Archifo: 2021-07-10 https://pricecomparison.je/
  • Jersey Water


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for Jersey Water. Information on payment, charges... Dyddiad Archifo: 2015-09-19 http://www.jerseywater.je/
  • Port of Jersey


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig Website for the Port of Jersey, with passenger informatio... Dyddiad Archifo: 2015-09-24 http://www.portofjersey.je/
  • Visit Jersey


    I'w gweld yn adeilad y Llyfrgell yn unig The Official Tourist Information site to find & book acco... Dyddiad Archifo: 2021-07-15 http://www.jersey.com/